BỘ NGUỒN QUINT - 2320924 - QUINT-PS/3AC/24DC/20/CO
Mã sản phẩm (order code): 2320924
- Dải điện áp đầu vào định mức 3x 400 V AC … 500 V AC
- Dải điện áp đầu vào 3x 320 V AC … 575 V AC 2x360 V AC … 575 V AC 450 V DC … 800 V DC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC/DC
- Dòng khởi động < 20 A (điển hình)
- Dòng khởi động tích hợp (I2t) < 3,2 A2s
- Dải tần số xoay chiều 45 Hz … 65 Hz
- Dải tần số DC 0 Hz
- Loại thời gian đệm cấp điện. 28 mili giây (400 V AC) đánh máy. 43 ms (500 V AC)
- Dòng điện tiêu thụ 3x 1,6 A (400 V AC) 3x 1,3 A (500 V AC) 0,9 A (600 V DC)
- Công suất tiêu thụ định mức 783 VA
- Điện áp đầu ra định mức 24 V DC ±1 %
- Dải cài đặt của điện áp đầu ra (USet) 18 V DC … 29,5 V DC (> 24 V DC, giới hạn công suất không đổi)
- Dòng điện đầu ra danh nghĩa (IN) 20 A (-25 °C … 60 °C, UOUT = 24 V DC)
Tham khảo thêm: tại đây
Liên hệ để được tư vấn - hỗ trợ và báo giá tốt nhất:
Email: sales01@tienhungtech.com
Zalo: 0933 327 183 (Ms. Duyên)
----------------------------------------------------------------------------------------
Mọi chi tiết về sản phẩm thiết bị điện - tự động hoá vui lòng liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG - ĐẠI LÝ ỦY QUYỀN WEIDMULLER TẠI VIỆT NAM
TIEN HUNG AUTOMATIC CORPORATION COMPANY
Địa chỉ: 1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Hotline: 0933 327 183 - 0908 878 633 - 0933 441 466 - 0933 744 776
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
sales01@tienhungtech.com
https://www.tienhungtech.com.vn
[SIÊU CÔNG SUẤT] BỘ NGUỒN WEIDMULLER 24V - 20A (480W) – CHUẨN ĐỨC