BỘ NGUỒN QUINT - 2866721 - QUINT-PS/1AC/12DC/20
Mã sản phẩm (order code): 2866721
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC ... 240 V AC
- Dải điện áp đầu vào 85 V AC ... 264 V AC 90 V DC ... 350 V DC (UL 508: ≤ 250 V DC)
- Dải điện áp đầu vào AC 85 V AC ... 264 V AC
- Dải điện áp đầu vào DC 90 V DC ... 350 V DC (UL 508: ≤ 250 V DC)
- Cường độ dòng điện, tối đa. điện xoay chiều 300 V
- Hiệu suất > 90% (đối với 230 V AC và giá trị danh nghĩa)
- Đặc tính đầu ra U/I Điện áp đầu ra định mức 12 V DC ±1 %
- Dải cài đặt của điện áp đầu ra (USet) 5 V DC ... 18 V DC (> 12 V DC, giới hạn công suất không đổi)
- Dòng ra danh nghĩa (IN) 20 A (-25 °C ... 60 °C)