BỘ NGUỒN QUINT - 2866776 - QUINT-PS/1AC/24DC/20
Mã sản phẩm (order code): 2866776
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC
- Dải điện áp đầu vào 100 V AC … 240 V AC -15 % … +10 %
- Giảm ISstat. Boost < 100 V AC (1 %/V)
- Dải điện áp đầu vào AC 85 V AC ... 264 V AC
- Dải điện áp đầu vào DC 90 V DC ... 350 V DC
- Cường độ dòng điện, tối đa. 300 V AC
- Điện áp lưới quốc gia điển hình 120 V AC 230 V AC
- Loại điện áp của điện áp lưới AC
- Dòng khởi động < 20 A Tích phân dòng khởi động (I2t) < 3,2 A2s
- Giới hạn dòng khởi động 20 A
- Dải tần AC 45 Hz ... 65 Hz
- Tần số DC phạm vi 0 Hz
- Thời gian đệm nguồn điện > 32 ms (120 V AC) > 32 ms (230 V AC)
- Dòng điện tiêu thụ 7 A (100 V AC) 5,8 A (120 V AC) 3 A (230 V AC) 3.1 A (240 V AC)