BỘ NGUỒN QUINT - 2866802 - QUINT-PS/3AC/24DC/40
Mã sản phẩm (order code): 2866802
- Dải điện áp đầu vào định mức 3x 400 V AC … 500 V AC
- Dải điện áp đầu vào 3x 320 V AC … 575 V AC 2x360 V AC … 575 V AC 450 V DC … 800 V DC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC/DC
- Dòng khởi động < 20 A (điển hình)
- Dòng khởi động tích hợp (I2t) < 3,2 A2s
- Dải tần số xoay chiều 45 Hz … 65 Hz
- Dải tần số DC 0 Hz
- Loại thời gian đệm cấp điện. 28 mili giây (400 V AC) đánh máy. 43 ms (500 V AC)
- Dòng điện tiêu thụ 3x 1,6 A (400 V AC) 3x 1,3 A (500 V AC) 0,9 A (600 V DC)
- Công suất tiêu thụ định mức 783 VA
- Điện áp đầu ra định mức 24 V DC ±1 %
- Dải cài đặt của điện áp đầu ra (USet) 18 V DC … 29,5 V DC (> 24 V DC, giới hạn công suất không đổi)