BỘ NGUỒN QUINT - 2904602 - QUINT4-PS/1AC/24DC/20
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
Mã sản phẩm (order code): 2904602
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC
- Dải điện áp đầu vào 100 V AC … 240 V AC -15 % … +10 %
- Sụt điện < 100 V AC (1 %/V)
- Cường độ dòng điện, tối đa. 300 V AC 60 s
- Điện áp lưới quốc gia điển hình 120 V AC 230 V
- Điện áp AC Loại điện áp lưới AC
- Loại dòng khởi động. 11 A (ở 25 °C)
- Tích phân dòng khởi động (I2t) < 0,4 A2s
- Giới hạn dòng khởi động 11 A (sau 1 ms)
- Dải tần số AC 50 Hz ... 60 Hz -10 % ... +10 %
- Dải tần số (fN ) 50 Hz ... 60 Hz -10 % ... +10 % 16,7 Hz (theo EN 50163)
- Loại thời gian đệm nguồn điện. loại 28 ms (120 V AC). 29 ms (230 V AC)
- Dòng điện tiêu thụ 6,8 A (100 V AC) 5,5 A (120 V AC) 2,8 A (230 V AC) 2,7 A (240 V AC)
- Công suất định mức tiêu thụ 520 VA
Tham khảo thêm: tại đây
Liên hệ để được tư vấn - hỗ trợ và báo giá tốt nhất:
Email: sales01@tienhungtech.com
Zalo: 0933 327 183 (Ms. Duyên)
----------------------------------------------------------------------------------------
Mọi chi tiết về sản phẩm thiết bị điện - tự động hoá vui lòng liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG - ĐẠI LÝ ỦY QUYỀN WEIDMULLER TẠI VIỆT NAM
TIEN HUNG AUTOMATIC CORPORATION COMPANY
Địa chỉ: 1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Hotline: 0933 327 183 - 0908 878 633 - 0933 441 466 - 0933 744 776
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
sales01@tienhungtech.com
https://www.tienhungtech.com.vn
ĐẦU NỐI DÂY - 7000-88601-0000000 -T-COUPLER SLIMLINE M8 MALE / 2X M8 FEMALE A-COD
[Mã: G-59732-33] [xem: 2040]
[Nhãn hiệu: Murrelektronik - Xuất xứ: Germany]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2023-06-20 10:54:34] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
sales01@tienhungtech.com
CẦU ĐẤU DÂY WTL 6/1/STB – 1016900000
[Mã: G-59732-389] [xem: 573]
[Nhãn hiệu: WEIDMULLER - Xuất xứ: Đức]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2025-04-01 10:06:43] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
BỘ NGUỒN PRO ECO 240W 24V 10A - 1469490000 Weidmuller