BỘ NGUỒN TRIO - 2866323 – TRIO-PS/1AC/24DC/10
Mã sản phẩm (order code): 2866323
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC
- Dải điện áp đầu vào 85 V AC … 264 V AC (Điện áp rơi < 90 V AC: 2,5%/V)
- Điện áp rơi < 90 V AC (2,5%/V)
- Dải điện áp đầu vào AC 85 V AC ... 264 V AC (Điện áp giảm < 90 V AC: 2,5%/V)
- Độ bền điện, tối đa. 300 V AC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC
- Dòng điện khởi động < 15 A
- Tích phân dòng khởi động (I2t) 0,7 A2s
- Dải tần số AC 45 Hz ... 65 Hz
- Thời gian đệm nguồn điện lưới > 24 ms (120 V AC) > 24 ms (230 V AC)
- Dòng điện tiêu thụ 3 A (100 V AC) 1,5 A (240 V xoay chiều)
- Công suất tiêu thụ định mức 272 VA
- Mạch bảo vệ Bảo vệ quá áp quá độ; biến trở
- Hệ số công suất (cos phi) 0.99
- Thời gian đáp ứng điển hình < 1 s 6.3
- Cầu chì đầu vào (sút chậm, bên trong)
- Cầu chì dự phòng cho phép B10 B16
- Bộ ngắt mạch được khuyến nghị để bảo vệ đầu vào 10 A ... 16 A ( Đặc điểm B, C, D, K)
- Dòng xả tới PE < 3,5 mA
- Hiệu suất 89% (đối với 230 V AC và các giá trị danh nghĩa)
- Đặc tính đầu ra U/I
- Điện áp đầu ra định mức 24 V DC ±1%
- Phạm vi cài đặt của điện áp đầu ra (USet) 22,5 V DC ... 29,5 V DC (> 24 V DC , công suất không đổi giới hạn)
- Dòng điện đầu ra danh nghĩa (IN) 10 A (UOUT = 24 V DC) Giảm 55 °C … 70 °C (2,5%/K)
- Điện trở phản hồi 35 V DC