BỘ NGUỒN TRIO - 2866491 - TRIO-PS/1AC/48DC/ 5
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
Mã sản phẩm (order code): 2866491
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC
- Dải điện áp đầu vào 85 V AC … 264 V AC (sụt giảm điện năng < 90 V AC: 2,5% mỗi Kelvin)
- Điện áp rơi < 90 V AC (2,5%/V)
- Dải điện áp đầu vào AC 85 V AC … 264 V AC (sụt giảm điện năng < 90 V AC: 2,5% mỗi Kelvin)
- Cường độ dòng điện, tối đa. 300 V AC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC
- Dòng khởi động < 15 A
- Dòng khởi động tích hợp (I2t) < 0,7 A2s
- Dải tần số xoay chiều 45 Hz … 65 Hz
- Hiệu suất > 89% (đối với 230 V AC và giá trị định mức)
- Đặc tính đầu ra U/I
- Điện áp đầu ra định mức 48 V DC ±1 %
- Dòng điện đầu ra định mức (IN) 5 A (-25 °C … 55 °C)
- Giảm 55 °C … 70 °C (2,5%/K)
- Điện trở phản hồi 60 V DC
- Bảo vệ quá áp đầu ra (OVP) < 60 V DC
Tham khảo thêm: tại đây
Liên hệ để được tư vấn - hỗ trợ và báo giá tốt nhất:
Email: sales01@tienhungtech.com
Zalo: 0933 327 183 (Ms. Duyên)
----------------------------------------------------------------------------------------
Mọi chi tiết về sản phẩm thiết bị điện - tự động hoá vui lòng liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG - ĐẠI LÝ ỦY QUYỀN WEIDMULLER TẠI VIỆT NAM
TIEN HUNG AUTOMATIC CORPORATION COMPANY
Địa chỉ: 1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Hotline: 0933 327 183 - 0908 878 633 - 0933 441 466 - 0933 744 776
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
sales01@tienhungtech.com
https://www.tienhungtech.com.vn
RELAY AN TOÀN PILZ PNOZ s4 24VDC 3 n/o 1 n/c – 750104