BỘ NGUỒN TRIO - 2903158 - TRIO-PS-2G/1AC/12DC/10
Mã sản phẩm (order code): 2903158
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC
- Dải điện áp đầu vào 100 V AC … 240 V AC -15 % … +10 %
- Dải điện áp đầu vào AC 85 V AC … 264 V AC
- Cường độ dòng điện, tối đa. ≤ 300 V AC 15 giây
- Điện áp lưới quốc gia điển hình 120 V AC 230 V AC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC/DC
- Dòng khởi động 30 A (điển hình)
- Dòng khởi động tích hợp (I2t) < 1,5 A2s
- Loại hiệu suất 87,5% (120 V AC) đánh máy. 88,7% (230 V AC)
- Đặc tính đầu ra U/I với dự trữ tải động
- Điện áp đầu ra định mức 12 V DC ±1 %