Bộ nhân đôi tín hiệu Z170REG-1
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Bộ nhân đôi tín hiệu Z170REG-1 là gì?
Bộ nhân đôi tín hiệu Z170REG-1
Thông số kỹ thuật Bộ nhân đôi tín hiệu Z170REG-1:
- Nguồn cấp : 10 .. 40Vdc hoặc 19 … 28Vac
- Nguồn cấp cho cảm biến : max 25mA , 17Vdc
- Công suất tiêu thụ điện năng : 0.5 … 2W
- Cách ly chống nhiễu tại 1500Vac , 4 ngõ bao gồm : nguồn – input – output 1 – output 2
- Tiêu chuẩn : IP20
- Đèn báo lỗi nguồn cấp
- Thời gian đáp ứng < 25ms
- Giao tiếp bằng cổng micro USB
- Sai số chung : 0.1%
- Độ trôi 0.01% / K
- Cài đặt bằng DIP Switch và phần mềm EASY SETUP qua cable usb
- Nhiệt độ làm việc : -10 … 65oC
- Kích thước chuẩn : 17.5 x 100 x 112 mm