BỘ PHÂN CHIA MẠNG - 2891064 - FL SWITCH 1001T-4POE
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
Mã sản phẩm (order code): 2891064
- Công suất tiêu thụ 129 W
- Kiểu lắp Lắp ray DIN
- Chất liệu vỏ nhôm
- Điện áp nguồn (DC) 24 V DC
- Dải điện áp cung cấp 18 V DC ... 57 V DC
- Kết nối nguồn Qua COMBICON, tối đa. tiết diện dây dẫn 2,5 mm²
- Dòng khởi động 18 A (57 V DC trong 100 μs) 10 A (24 V DC trong 100 μs)
- Điện áp điều khiển tiếp điểm tín hiệu 24 V DC
- Dòng điều khiển tiếp điểm tín hiệu 100 mA
- Rộng x Cao x Sâu: 55 mm x 117 mm x 78 mm