CẢM BIẾN BAW M08EI-UAD15B-BP00,2-GS04 - BAW000N - BALLUFF
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
* Mã sản phẩm (order code): BAW000N
* Thông số kỹ thuật:
- Kích thước: Ø 8 x 51.5 mm
- Kiểu mẫu: M8x1
- Lắp đặt để gắn phẳng
- Phạm vi: 0.5…1.5 mm
- Đầu ra analog Analog, điện áp 0…10 V
- Analog, nhiệt độ
- Đặc tính đầu ra rơi vào cách tiếp cận
- Tần số giới hạn –3 dB1000 Hz
- Độ chính xác lặp lại trên BWN±8 µm
- Độ phi tuyến tối đa ± 30 µm
- Vật liệu vỏ: Thép không gỉ
- Bề mặt cảm biến vật liệu PBT
- Kết nối :Cable with connector, M12x1-Male, 3-pin, 0.20 m, PUR
- Điện áp hoạt động: Ub15…30 VDC
- Nhiệt độ môi trường: -10…70 °C
- Xếp hạng IP: IP67
- Phê duyệt/Tuân thủ: CE UKCA cULus WEEE
Liên hệ để được tư vấn - hỗ trợ và báo giá tốt nhất:
Email: sales01@tienhungtech.com
Zalo: 0933 327 183 (Ms. Duyên)
----------------------------------------------------------------------------------------
Mọi chi tiết về sản phẩm thiết bị điện - tự động hoá vui lòng liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG - ĐẠI LÝ ỦY QUYỀN WEIDMULLER TẠI VIỆT NAM
TIEN HUNG AUTOMATIC CORPORATION COMPANY
Địa chỉ: 1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Hotline: 0933 327 183 - 0908 878 633 - 0933 441 466 - 0933 744 776
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
sales01@tienhungtech.com
https://www.tienhungtech.com.vn
RỜ LE AN TOÀN PILZ PZE X4P 24VDC 4n/o – 777585- TIENHUNGTECH