CẦU CHÌ FERRAZ SHAWMUT NH00GG50V160
LIÊN HỆ MUA HÀNG
| Mã sản phẩm | NH00GG50V160 |
|---|
| Part number | P211084 |
|---|---|
| Xuất xứ | Hungary |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Điện áp | 500VAC / 250VDC |
|---|---|
| Dòng điện | 160A |
| Dòng cắt | 120kA |
| Kích thước | 30x78.5mm |