DÂY CHUYỀN CARTON SÓNG CAO CẤP WJ300-2500
LIÊN HỆ MUA HÀNG
0904 688 088 Mr Toàn
http://www.maybaobi.vn
DÂY CHUYỀN CARTON SÓNG CAO CẤP WJ300-1800
DANH SÁCH THIẾT BỊ TRÊN DÂY CHUYỀN CARTON SÓNG CAO CẤP
WJ300-2500
STT |
Tên thiết bị |
Thuyết minh từng máy |
SL |
Ghi chú |
1 |
Giá nâng cuộn hoàn toàn thủy lực Φ1500mm×2500mm
Điều khiển bằng 6 trạm thủy lực |
5 |
Sử dụng bộ phanh đĩa ABS Kẹp đỉnh cuộn giấy ở bên trong Điều khiển độc lập hoặc liên động TW . |
* Xe con vào giấy l Đường ray dẫn giấy khổ rộng |
Mâm xoay giấy cuộn |
5 |
Máy sóng đơn kiểu mới điều chỉnh bằng vi tính, tủ điều khiển sử dụng màn hình màu(có tính năng điều khiển thay đổi lẫn nhau giữa màn hình và thao tác tay),lô keo có đường kính 290mm, có kết cấu dịch chuyển lên keo, đẩy bằng thủy lực, lô sóng trên ép lô áp lực bằng khí động. |
Đường kính lô sóng trên dưới Φ360mm
2 |
Lô dự nhiệt giấy mặt có kết cấu xoắn |
Φ900mm |
2 |
Tự động ôm góc 0-320O Kỹ thuật BHS của Pháp |
Lô dự nhiệt giấy lõi có kết cấu xoắn |
Φ900mm |
Máy dự nhiệt 3 tầng có kết cấu xoắn kiểu mới |
Φ900mm |
1 |
Cầu băng tải đưa giấy 5 lớp loại hình mới (độc lập dẫn giấy bằng điện cơ) |
Kết cấu 5 lớp |
Kỹ thuật BHS của Pháp |
Kèm: bộ phận kẹp hút gió mặt phẳng 2 lớp |
Hút gió |
Biến tần điều chỉnh lượng hút gió. |
7 |
Máy lên keo 2 lớp loại mới: Tủ điều khiển sử dụng màn hình màu(điều khiển thay đổi lẫn nhau giữa màn hình và thao tác tay),lô keo có đk 290mm, nâng hạ lô keo bằng khí động. |
Động lực độc lập phân lớp |
Dàn sấy thiết kế kiểu đậy kín (bao gồm 2 băng tải) |
18mâm ×600mm Sử dụng băng tải cao tốc của Thẩm Dương |
Nâng hạ thủy lực với kỹ thuật tiên tiến BHS của Đức. |
Bộ phận làm mát |
Trục truyền động |
Kỹ thuật Đức |
Điều khiển chuyền động biến tần SIEMEN, chuyền động vạn hướng. |
Máy cán lằn chia khổ dao mỏng AC vi tính(máy 2 đế) |
5 dao 8 lằn(đổi đơn 0 giây) |
Hệ thống AC JOLIE Nhật Bản, màu sắc CRT. |
Giá nâng dẫn giấy |
Cơ cấu nghiền giấy |
Kết cấu nguồn AC 22KW dao răng cưa loại mới. |
Điều khiển AC hãng Siemen của Đức Màn hình hiển thị tinh thể lỏng màu |
Máy ra giáy hoàn toàn tự động điều khiển bằng vi tính |
Kết cấu truyền và nối giấy bằng dây curoa rộng
Sử dụng hệ thống điều khiển điện Siemen của Đức |
Hệ thống khí |
Bao gồm:thùng trữ khí,máy khí nén |
15 |
Hệ thống pha chế keo |
Hệ thống hơi |
Hệ thống điều khiển điện |
Màn hình hiển thị tốc độ loại cao cấp |
Hiển thị số |
Hiển thị tốc độ và công nghệ sản xuất về mo… |
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY TNHH MÁY CÔNG NGHIỆP HUBEI JINGSHAN
CÔNG TY TNHH MÁY CÔNG NGHIỆP HUBEI JINGSHAN
0904 688 088 Mr Toàn
maybaobi@gmail.com; maybaobivtp@gmail.com
http://www.maybaobi.vn
中国包装机械城
Chúng tôi cung cấp Dây chuyền sản xuất carton sóng 3,5,7 lớp ,khổ rộng 1600mm,1800mm,2000mm,2200mm,2500mm,tốc độ phù hợp với yêu cầu của khách hàng:60m,80m,100m,120mm,150m,200m/phút.Với các loại công nghệ tiên tiến hiện đại nhất như công nghệ thay lô sóng nhanh,đầu máy sóng kép,dao soắn cắt tấm NC ,đổi quy cách đơn hàng trong thời gian 1 phút.....