Máy cắt plasma Hypertherm (công suất lớn) HPR130XD
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Mr Kiêm-0909 614 639
http://maiduong.vn
Máy cắt plasma Hypertherm (công suất lớn)
Model: HPR130XD
Hãng: HYPERTHERM - Mỹ
Thông số kỹ thuật:
Cấp nguồn |
3 pha, 220/380/440V, 50/60Hz |
Điện áp không tải |
310VDC |
Điện áp cắt |
150 VDC |
Dòng cắt tối đa |
130A |
Chu kỳ làm việc |
100% tại 130A |
Kích thước (Dài x Rộng x Cao) |
970 x 570 x 1080 mm |
Trọng lượng (bao gồm cả mỏ) |
318 kg |
Khí cắt: Khí plasma Khí bảo vệ |
O2, N2, F5, H35, Air N2, O2, Air |
Áp suất khí |
8.3 bar |
Khả năng cắt :
- Khả năng cắt (đục lỗ) hoàn toàn không tạo xỉ - thép carbon: 20mm
- Khả năng cắt đục lỗ tối đa: 20mm
- Khả năng cắt (từ mép tấm) tối đa: 38mm