» Dịch vụ - Thi côngMáy khoan rút lõi bê tông DCA Model: Z1Z-FF-200
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Máy khoan rút lõi bê tông DCA Model: Z1Z-FF-200
- Mã sản phẩm: AZZ200
- Nhà sản xuất: DCA
- Xuất xứ: TQ
- Công xuất: 3300W
- Điện áp: 220V-50Hz
- Đường kính mũi khoan: 200mm
- Tốc độ không tải: 500 Vòng / phút
- Trọng lượng: 22kg
- Bảo hành: 6 tháng
Giá: 5.280.000 đ Đã bao gồm VAT
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT NGỌC LAN
Địa chỉ công ty: 193/54 Đường số 6, P. Bình Hưng Hoà B, Q. Bình Tân, Tp.HCM.
Địa chỉ VPGD: 809 Lê Trọng Tấn, P. Bình Hưng Hoà , Q. Bình Tân, Tp.HCM. (Ngay ngã tư Gò mây)
web: sieuthithietbicamtay.com
TEL: 0905 123 983 Ly Kha
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT NGỌC LAN
193/54 Đường số 6, P. Bình Hưng Hoà B, Q. Bình Tân, Tp.HCM.
Giấy phép đăng ký kinh doanh số: 0312168801 cấp ngày 4 /3/2013 Tại Sở kế hoạch, đầu tư TP.HCM
Email: tho.pham77@gmail.com - ngoclantech@gmail.com
Tel: 028.36209658 / 37658615 - Fax: 028.37658615
www.sieuthithietbicamtay.com
www.nhamvai.com
www.ngoclantech.com
Lựa chọn ống nhựa HDPE mang lại hiệu quả cao
[Mã: G-39728-24] [xem: 2090]
[Nhãn hiệu: Nam Quốc Thịnh - Xuất xứ: Việt Nam]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2026-05-13 08:00:05] 30,000 Mua hàngCông Ty TNHH Thiết Bị Điện Nam Quốc Thịnh
namquocthinh@gmail.com
450 Đặng Thúc Vịnh, Ấp 1, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, TPHCM -
Tìm hiểu những đặc tính nổi bật của ống nhựa gân xoắn HDPE
[Mã: G-39728-73] [xem: 2680]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2019-12-30 10:45:55] 50,000 Mua hàngCông Ty TNHH Thiết Bị Điện Nam Quốc Thịnh
namquocthinh@gmail.com
Sản phẩm cùng nhà cung cấp
Sản phẩm xem nhiều
Sản phẩm mới (147896)
Nhà cung cấp chuyên nghiệp
Tin tuyển dụng mới
» Xem tất cả-
Tuyển Nhân Viên Kỹ Thuật
Mô tả công việc Đảm nhiệm công việc tại phòng kỹ thuật của Công ty theo...
Tuyển Nhân Viên Kỹ Thuật
Cáp tín hiệu chống nhiễu/Cáp báo cháy 0.22mm giá tốt
Cáp tín hiệu chống nhiễu/Cáp báo cháy 0.22mm giá tốt * Cáp tín hiệu...