Máy taro cần điện Unifast ET-12-1200
LIÊN HỆ MUA HÀNG
http://www.khoanban.vn
ET-12-1200 là model máy taro chạy bằng điện dạng cần của thương hiệu UNIFAST công suất ta rô được từ M3 đến M12 và làm việc trong phạm vi 1200mm
Thiết kế dạng cần cho phép đầu ta rô di chuyển linh hoạt được trong bán kính ngắn (1,2 mét)
ET-12-1200 được trang bị động cơ servo công suất 600W chạy điện 220V 1 pha.