» Điện công nghiệpNES-350-12 Nguồn Meanwell 350W-12V-29A ( 12V-25A-30A )
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Công ty TNHH Điện tử Nam Bắc
Số 1, ngách 65, ngõ 560, Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Hà Nội
SĐT: 01266 666 933
Bảng thông số kỹ thuật NES-350-12
Đại Lý Nguồn Meanwell Tại Việt Nam,
- THÔNG SỐ CƠ BẢN NES-350-12
NES-350-12 với điện áp ngõ vào 85-264 VAC
NES-350-12 thiết kế bảo vệ như : Bảo vệ quá áp, quá tải và ngắn mạch
NES-350-12 không sử dụng quạt làm mát mà được làm mát bởi lượng không khí xung quanh.
Các loại nguồn cùng công suất NES-350-12
| Ngõ ra | Điện áp | 3.3V | 5V | 7.5V | 12V | 15V | 24V | 27V | 36V | 48V |
| Dòng | 60A | 60A | 46A | 29A | 23.2A | 14.6A | 13A | 9.7A | 7.3A | |
| Ngõ vào | 90~132VAC/180~264VAC được chọn bằng nút gạt , 254~370VDC | |||||||||
| Bảo vệ | Quá tải | |||||||||
| Quá áp | ||||||||||
| Quá nhiệt | ||||||||||
Sản phẩm doanh nghiệp: Công ty TNHH Điện tử Nam Bắc
sales.nambac@gmail.com
http://dientunambac.com.vn/
Tên Công ty : CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ NAM BẮC
Tên tiếng anh : NAM BAC ELECTRONIC COMPANY LIMITED
Tên viết tắt : NAM BAC ELECTRONIC
Logo :
Địa chỉ : 560/65/1 Đường Nguyễn Văn Cừ, P. Gia Thụy, Q. Long Biên, Hà Nội.
Điện thoại : 0436 555 404 Fax :04 36 555 405
Website : www.nambacvn.com
Sản phẩm công ty cung cấp :
- Biến tần các loại từ 1 HP đến 400 HP.
- Màn hình cảm ứng Proface, Hitech, EasyView, Mitsubishi,…
- PLC Mitsubishi, Omron, Liyan,…
- Bộ điều khiển động cơ bước,Servo Fuji, Yaskawa, Mitsubishi.
- Động cơ bước cho máy cắt.
- Đồng hồ nhiệt.
- Bộ nguồn MEANWELL từ 0 – 48 VDC đủ công suất.