Thiết bị công nghiệp
- Bao bì - Đóng gói
- Bảo hộ lao động
- Bơm công nghiệp
- Bùlon ốc vít
- Cân các loại
- Cao su, Nhựa các loại
- Chuyển giao công nghệ
- Cửa - kính các loại
- Dầu khí - Thiết bị
- Dây chuyền sản xuất
- Dệt may - Thiết bị
- Dầu mỡ công nghiệp
- Dịch vụ - Thi công
- Điện công nghiệp
- Điện gia dụng
- Điện Lạnh
- Đóng tàu Thiết bị
- Đúc chính xác Thiết bị
- Dụng cụ cầm tay
- Dụng cụ cắt gọt
- Dụng cụ điện
- Dụng cụ đo
- Gỗ - Trang thiết bị
- Hàn cắt - Thiết bị
- Hóa chất-Trang thiết bị
- Kệ công nghiệp
- Khí nén - Thiết bị
- Khuôn mẫu - Phụ tùng
- Lọc công nghiệp
- Máy công cụ - Phụ tùng
- Mỏ - Trang thiết bị
- Mô tơ - Hộp số
- Môi trường - Thiết bị
- Nâng hạ - Trang thiết bị
- Nội - Ngoại thất - văn phòng
- Nồi hơi - Trang thiết bị
- Nông nghiệp - Thiết bị
- Nước-Vật tư thiết bị
- Phốt cơ khí
- Sắt, thép, inox các loại
- Thí nghiệm-Trang thiết bị
- Thiết bị chiếu sáng
- Thiết bị chống sét
- Thiết bị an ninh
- Thiết bị công nghiệp
- Thiết bị công trình
- Thiết bị điện
- Thiết bị giáo dục
- Thiết bị khác
- Thiết bị làm sạch
- Thiết bị sơn - Sơn
- Thiết bị nhà bếp
- Thiết bị nhiệt
- Thiêt bị PCCC
- Thiết bị truyền động
- Thiết bị văn phòng
- Thiết bị viễn thông
- Thủy lực-Thiết bị
- Thủy sản - Trang thiết bị
- Tự động hoá
- Van - Co các loại
- Vật liệu mài mòn
- Vật liệu xây dựng
- Vòng bi - Bạc đạn
- Xe hơi - Phụ tùng
- Xe máy - Phụ tùng
- Xe tải - phụ tùng
- Y khoa - Trang thiết bị
Sản phẩm VIP cùng nhóm
DANH MỤC SẢN PHẨM
LIÊN HỆ MUA HÀNG
- Bộ mã hóa quay tuyệt đối IXARC
| Giao diện | |
| Giao diện | HỦY |
| Hồ sơ | DS-406 |
| Chức năng thủ công | Công tắc bộ chọn địa chỉ 0-99 và điện trở đầu cuối (có nắp kết nối) |
| Đặc trưng | Trục tròn |
| Tốc độ truyền | tối thiểu 20 kBaud, tối đa. 1 MBaud |
| Thời gian chu kỳ giao diện | ≥ 1 ms |
| Hướng dẫn sử dụng video | Xem video cài đặt đơn giản |
| Kết quả đầu ra | |
| Dữ liệu điện | |
| Cung cấp hiệu điện thế | 10 – 30 VDC |
| Mức tiêu thụ hiện tại | ≤ 230 mA @ 10 V DC, ≤ 100 mA @ 24 V DC |
| Sự tiêu thụ năng lượng | ≤ 2,5W |
| Thời gian khởi động | <1 giây |
| Bảo vệ phân cực ngược | Đúng |
| Bảo vệ ngắn mạch | Đúng |
| EMC: Nhiễu phát ra | DIN EN 61000-6-4 |
| EMC: Miễn nhiễm tiếng ồn | DIN EN 61000-6-2 |
| MTTF | 13,5 năm @ 40 ° C |
| cảm biến | |
| Công nghệ | Quang học |
| Độ phân giải Singleturn | 12 bit |
| Độ phân giải Multiturn | 12 bit |
| Công nghệ Multiturn | Cơ khí (không có pin) |
| Độ chính xác (INL) | ± 0,0220 ° (14-16 bit), ± 0,0439 ° (≤13 bit) |
| Mã | Nhị phân |
| Thông số kỹ thuật môi trường | |
| Lớp bảo vệ (Trục) | IP65 |
| Lớp bảo vệ (Nhà ở) | IP66 / IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 ° C (-40 ° F) – +85 ° C (+185 ° F) |
| Nhiệt độ bảo quản | -40 ° C (-40 ° F) – +85 ° C (+185 ° F) |
| Độ ẩm | 98% RH, không ngưng tụ |
| Dữ liệu cơ học | |
| Vật liệu nắp kết nối | Nhôm |
| Vật liệu nhà ở | Thép |
| Loại mặt bích | Kẹp, ø 58 mm (C) |
| Chất liệu mặt bích | Nhôm |
| Loại trục | Rắn, đơn phẳng, dài = 20 mm |
| Đường kính trục | ø 10 mm (0,39 “) |
| Vật liệu trục | Thép không gỉ V2A (1.4305, 303) |
| Tối đa Tải trọng trục | Trục 40 N, Bán kính 110 N |
| Tuổi thọ cơ học tối thiểu (10 ^ 8 vòng quay với Fa / Fr) |
430 (20 N / 40 N), 150 (40 N / 60 N), 100 (40 N / 80 N), 55 (40 N / 110 N) |
| Quán tính rôto | ≤ 30 gcm² [≤ 0,17 oz-in²] |
| Mômen ma sát | ≤ 3 Ncm @ 20 ° C (4,2 oz-in @ 68 ° F) |
| Tối đa Tốc độ cơ học cho phép | ≤ 12000 1 / phút |
| Chống sốc | ≤ 100 g (nửa sin 6 ms, EN 60068-2-27) |
| Chống sốc vĩnh viễn | ≤ 10 g (nửa sin 16 ms, EN 60068-2-29) |
| Chống rung | ≤ 10 g (10 Hz – 1000 Hz, EN 60068-2-6) |
| Chiều dài | 80,5 mm (3,17 “) |