RƠ LE AN TOÀN PHOENIX PSR-SPP- 24UC/ESAM4/2X1/1X2 – 2900526
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
*Mã sản phẩm (order code): 2900526
* Thông số kỹ thuật:
- Rơle an toàn để dừng khẩn cấp và giám sát cửa an toàn lên đến SIL 3 hoặc Cat. 4, PL e theo EN ISO 13849, hoạt động 2 kênh, 2 đường dẫn dòng điện cho phép, điện áp đầu vào danh định: 24 V DC, khối đấu dây dạng cắm dạng Push-in
- Công suất tiêu thụ tối đa trong điều kiện định mức: 16.44 W (US = 26.4 V, IL² = 72 A², PTotal max = 2.04 W + 14.4 W)
- Chế độ hoạt động định mức: Hệ số hoạt động 100%
- Khoảng cách không khí và khoảng cách trốn tránh giữa các mạch điện
- Điện áp cách điện định mức: 250 V