Xy lanh thủy lưc Nambu SP BCCSFA16C63N110(4.5 tấn)
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN ÂN VIỆT NAM
Số 2, ngách 83, ngõ 61 Phố Trạm, tổ 14, P. Long Biên, Q. Long Biên, Hà Nội
kinhdoanh1.thienan@gmail.com http://taiyovietnam.com
Thông số kỹ thuật:
- Đường kính xy lanh (Bore size): 63mm
- Đường kính trụ (Rod ): 28mm
- Hành trình (stroke): 110mm
- Áp suất làm việc: 14.7 MPa (áp suất thử 22.0 MPa)