BỘ CHUYỂN ĐỔI TÍN HIỆU ACT20P-CI-CO-P – 2489680000
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
* Mã sản phẩm (order code): 2489680000
* Thông số kỹ thuật:
ĐẦU VÀO
- Dòng điện đầu vào: 0…20 mA, 4…20mA
- Số lượng đầu vào: 1
- Nguồn cảm biến > 17 V DC ở 20 mA, tối đa 30 V @ hở mạch, tối đa 50 mA @ ngắn mạch
- Sụt áp ≤ 1 V
ĐẦU RA
- Dòng trở kháng tải ≤ 550 Ω
- Số lượng đầu ra: 1 Dòng điện đầu ra 0…20 mA (nếu đầu vào: 0…20 mA), 4…20 mA (nếu đầu vào: 4…20 mA), tín hiệu số HART®
THÔNG TIN CHUNG
- Loại kết nối: PUSH IN
- Độ chính xác < 0,1 % giá trị cuối
- Cấu hình: không
- Dòng điện tiêu thụ ≤60 mA (nguồn điện 24V, đầu ra 20mA)
- Chuyển đổi tín hiệu bằng điện Bộ cách ly 3 chiều, giữa đầu vào ⁄ đầu ra ⁄ nguồn cung cấp
- Gắn trên thanh: Rail TS 35
- Thời gian đáp ứng bước ≤ 0,5 ms
- Hệ số nhiệt độ 80 ppm /K
- Nguồn điện áp 20…30 V DC
- Điện áp chịu xung 4 kV (1.2/50 µs)
- Điện áp cách điện 2 kV đầu vào/đầu ra/nguồn điện