BỘ CHUYỂN ĐỔI TÍN HIỆU ACT20P-CI-VO-P-P – 2514640000
* Mã sản phẩm (order code): 2514640000
* Thông số kỹ thuật:
- Nhiệt độ hoạt động -20 °C…60 °C
- Độ chính xác <0,1% giá trị cuối
- Dòng điện tiêu thụ ≤60 mA (nguồn điện 24V, đầu ra 20mA)
- Bộ cách ly 3 chiều, giữa đầu vào ⁄ đầu ra ⁄ nguồn cung cấp
- Thanh ray TS 35
- Thời gian phản hồi bước ≤ 0,5 ms
- Hệ số nhiệt độ 80 ppm/K
- Loại kết nối PUSH IN
- Điện áp cung cấp 20…30 V DC