BỘ MÃ HÓA VÒNG QUAY DBS60E-S4AA00500 – 1074198 SICK
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CP TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0908210127 (Thy)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, TP.HCM
sales@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com/
Giá bán: Liên hệ
Điện áp cung cấp 4,5 … 5,5 V
Tín hiệu tham chiếu, số 1
Tín hiệu tham chiếu, vị trí 90°, điện, được phân cực logic với A và B
Bảo vệ chống đấu ngược cực ✔
Bảo vệ ngắn mạch đầu ra ✔ 1)
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY CP TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0908210127 (Thy)
sales@tienhungtech.com
https://www.tienhungtech.com/
BỘ NGUỒN QUINT - 2866679 - QUINT-PS/1AC/48DC/5
[Mã: G-59732-90] [xem: 1395]
[Nhãn hiệu: Murrelektronik - Xuất xứ: Thailand]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2023-06-29 16:45:16] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
sales01@tienhungtech.com
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh -
Tube fuse 6.4x30mm EA758ZY-0.3,...
[Mã: G-14587-75] [xem: 2099]
[Nhãn hiệu: ESCO - Xuất xứ: Nhật Bản]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2021-07-19 13:47:40] Mua hàngCÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ & THƯƠNG MẠI HÀ SƠN
0906 663 719 ( MR. LUÂN) -039 279 3301 (MS. DIỆU)
nguyenluan319@gmail.com
Số 69/9, Nguyễn Gia Trí, Q. Bình Thạnh, TPHCM -
CẢM BIẾN ÁP SUẤT PQ-010-KHR18-KFPKG/AS/ – PQ3834 IFM
[Mã: G-56684-199] [xem: 548]
[Nhãn hiệu: IFM - Xuất xứ: Đức]
2025-09-23 11:37:08] Mua hàngCÔNG TY CP TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
sales@tienhungtech.com
BỘ NGUỒN PRO ECO 960W 24V 40A II – 3025600000
[Mã: G-56684-88] [xem: 851]
[Nhãn hiệu: Weidmuller - Xuất xứ: China]
2025-04-14 11:05:24] Mua hàngCÔNG TY CP TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
RỜ LE AN TOÀN PILZ PZE X4P 24VDC 4n/o – 777585
[Nhãn hiệu: PILZ - Xuất xứ: Đức]
2025-07-24 17:27:33] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
sales01@tienhungtech.com
CÁP ĐIỀU KHIỂN ÖLFLEX 191 18G1.5 - 0011143 - JJ-LAPP
[Nhãn hiệu: JJ-LAPP - Xuất xứ: EU/G7]
Bộ nguồn PRO INSTA 60W 12V 5A - 2580240000 Weidmuller