BỘ NGUỒN QUINT - 2866718 - QUINT4-PS/1AC/12DC/15
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
Mã sản phẩm (order code): 2866718
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC ... 240 V AC
- Dải điện áp đầu vào 85 V AC ... 264 V AC 90 V DC ... 350 V DC (UL 508: ≤ 250 V DC)
- Dải điện áp đầu vào AC 85 V AC ... 264 V AC
- Dải điện áp đầu vào DC 90 V DC ... 350 V DC (UL 508: ≤ 250 V DC)
- Cường độ dòng điện, tối đa. điện xoay chiều 300 V
- Dòng điện tiêu thụ 1,9 A (120 V AC) 0,9 A (230 V AC) 1,9 A (110 V DC) 0,9 A (220 V DC)
- Công suất tiêu thụ định mức 210 VA
- Hiệu suất > 89%
- Đặc tính đầu ra U/I
- Điện áp đầu ra định mức 12 V DC ±1 %
- Dải cài đặt của điện áp đầu ra (USet) 5 V DC ... 18 V DC (> 12 V DC, giới hạn công suất không đổi)
- Dòng ra danh nghĩa (IN) 15 A (-25 °C ... 60 °C)
Tham khảo thêm: tại đây
Liên hệ để được tư vấn - hỗ trợ và báo giá tốt nhất:
Email: sales01@tienhungtech.com
Zalo: 0933 327 183 (Ms. Duyên)
----------------------------------------------------------------------------------------
Mọi chi tiết về sản phẩm thiết bị điện - tự động hoá vui lòng liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG - ĐẠI LÝ ỦY QUYỀN WEIDMULLER TẠI VIỆT NAM
TIEN HUNG AUTOMATIC CORPORATION COMPANY
Địa chỉ: 1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Hotline: 0933 327 183 - 0908 878 633 - 0933 441 466 - 0933 744 776
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
sales01@tienhungtech.com
https://www.tienhungtech.com.vn
RỜ LE AN TOÀN PILZ PZE X4P 24VDC 4n/o – 777585- TIENHUNGTECH
[Mã: G-59732-397] [xem: 770]
[Nhãn hiệu: PILZ - Xuất xứ: Đức]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2025-04-04 10:45:08] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
sales01@tienhungtech.com
MST MÁY BIẾN ÁP AN TOÀN 1 PHA - 86485 - MST 1-PHASE CONTROL AND ISOLATION
[Mã: G-59732-13] [xem: 1200]
[Nhãn hiệu: Murrelektronik - Xuất xứ: Czech]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2023-06-29 08:00:11] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
Đầu nối dây dẫn điện SAKDK 2.5 – 2696970000
[Mã: G-56684-133] [xem: 818]
[Nhãn hiệu: Weidmuller - Xuất xứ: China]
2025-07-30 15:32:17] Mua hàngCÔNG TY CP TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0908210127 (Thy)
sales@tienhungtech.com
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, TP.HCM -
RỜ LE AN TOÀN PILZ PZE X4P 24VDC 4n/o – 777585