BỘ NGUỒN QUINT - 2866734 - QUINT-PS/3AC/24DC/5
Mã sản phẩm (order code): 2866734
- Dải điện áp đầu vào định mức 3x 400 V AC … 500 V AC
- Dải điện áp đầu vào 3x 320 V AC … 575 V AC 2x360 V AC … 575 V AC 450 V DC … 800 V DC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC/DC
- Dòng khởi động < 15 A (điển hình)
- Dòng khởi động tích hợp (I2t) < 1 A2s
- Dải tần số xoay chiều 45 Hz … 65 Hz
- Dải tần số DC 0 Hz
- Thời gian đệm nguồn > 20 ms (400 V AC) > 30 ms (500 V AC)
- Dòng điện tiêu thụ 3x 0,8 A (400 V AC) 3x 0,7 A (500 V AC) 0,2 A (600 V DC)
- Công suất tiêu thụ định mức 268 VA
- Đặc tính đầu ra U/I
- Điện áp đầu ra định mức 24 V DC ±1 %
- Dải cài đặt của điện áp đầu ra (USet) 18 V DC … 29,5 V DC (> 24 V DC, giới hạn công suất không đổi)
- Dòng ra định mức (IN) 5 A (-25 °C … 60 °C, UOUT = 24 V DC)\