BỘ NGUỒN QUINT - 2866792 - QUINT-PS/3AC/24DC/20
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
Mã sản phẩm (order code): 2866792
- Dải điện áp đầu vào định mức 3x 400 V AC … 500 V AC
- Dải điện áp đầu vào 3x 320 V AC … 575 V AC 2x360 V AC … 575 V AC 450 V DC … 800 V DC
- Dải điện áp đầu vào DC 450 V DC … 800 V DC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC/DC
- Dòng khởi động < 20 A (điển hình)
- Tích phân dòng khởi động (I2t) < 3,2 A2s
- Dải tần số AC 45 Hz … 65 Hz
- Dải tần số DC 0 Hz
- Thời gian đệm nguồn điện lưới > 20 ms (400 V AC) > 30 ms (500 V AC)
- Dòng điện tiêu thụ 3x 1,6 A (400 V AC) 3x 1,3 A (500 V AC) 0,9 A (600 V DC)