BỘ NGUỒN QUINT - 2904608 - QUINT4-PS/1AC/12DC/15
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
Mã sản phẩm (order code): 2904608
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC
- Dải điện áp đầu vào 100 V AC … 240 V AC -15 % … +10 %
- Cường độ dòng điện, tối đa. 300 V AC 60 giây
- Điện áp lưới quốc gia điển hình 120 V AC 230 V AC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC
- Inrush loại hiện tại. 15 A (ở 25°C)
- Tích phân dòng khởi động (I2t) < 0,6 A2s
- Giới hạn dòng khởi động 15 A (sau 1 ms)
- Dải tần AC 50 Hz ... 60 Hz -10 % ... +10 %
- Dải tần (fN) ) 50 Hz ... 60 Hz -10 % ... +10 % 16,7 Hz (theo EN 50163)
- Loại thời gian đệm nguồn điện. Loại 55 ms (120 V AC). 56 ms (230 V AC)
- Dòng điện tiêu thụ 2,4 A (100 V AC) 1,9 A (120 V AC) 1,1 A (230 V AC) 1,1 A (240 V AC)
- Công suất định mức tiêu thụ 221 VA
Tham khảo thêm: tại đây
Liên hệ để được tư vấn - hỗ trợ và báo giá tốt nhất:
Email: sales01@tienhungtech.com
Zalo: 0933 327 183 (Ms. Duyên)
----------------------------------------------------------------------------------------
Mọi chi tiết về sản phẩm thiết bị điện - tự động hoá vui lòng liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG - ĐẠI LÝ ỦY QUYỀN WEIDMULLER TẠI VIỆT NAM
TIEN HUNG AUTOMATIC CORPORATION COMPANY
Địa chỉ: 1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Hotline: 0933 327 183 - 0908 878 633 - 0933 441 466 - 0933 744 776
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
sales01@tienhungtech.com
https://www.tienhungtech.com.vn
BỘ CHỈNH LƯU NGUỒN ĐIỆN PRO MAX 72W 24V 3A – 1478100000