BỘ NGUỒN TRIO - 2866488 - TRIO-PS/1AC/12DC/10
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
Mã sản phẩm (order code): 2866488
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC
- Dải điện áp đầu vào 85 V AC … 264 V AC (sụt giảm điện năng < 90 V AC: 2,5% mỗi Kelvin)
- Điện áp rơi < 90 V AC (2,5%/V)
- Dải điện áp đầu vào AC 85 V AC … 264 V AC (sụt giảm điện năng < 90 V AC: 2,5% mỗi Kelvin)
- Cường độ dòng điện, tối đa. 300 V AC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC
- Dòng khởi động < 15 A Dòng khởi động tích hợp (I2t) < 1,1 A2s
- Dải tần số xoay chiều 45 Hz … 65 Hz
- Hiệu suất > 86 % (đối với 230 V AC và giá trị định mức)
- Đặc tính đầu ra U/I
- Điện áp đầu ra định mức 12 V DC ±1 %
- Dải cài đặt của điện áp đầu ra (USet) 10 V DC … 18 V DC (> 12 V DC, giới hạn công suất không đổi)
- Dòng ra định mức (IN) 10 A (-25 °C … 55 °C)
- Giảm 55 °C … 70 °C (2,5%/K)
- Điện trở phản hồi 25 V DC