BỘ NGUỒN TRIO - 2903160 - TRIO-PS-2G/1AC/48DC/10
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
Mã sản phẩm (order code): 2903160
- Dải điện áp đầu vào định mức 110 V DC … 250 V DC
- Dải điện áp đầu vào 99 V DC … 275 V DC
- Bật điện áp 93 V DC
- Điện áp ngắt < 85 V DC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC/DC
- Thời gian đệm > 20 ms (230 V AC)
- Dòng điện tiêu thụ 5 A (110 V DC) 2.2 A (250 V DC)
- Hiệu suất > 93% (đối với 230 V AC và giá trị định mức)
- Đặc tính đầu ra U/I với dự trữ tải động
- Điện áp đầu ra định mức 48 V DC ±1 %
- Dải cài đặt của điện áp đầu ra (USet) 36 V DC … 55 V DC (> 48 V DC, giới hạn công suất không đổi)
- Dòng ra định mức (IN) 10 A
- Tăng cường động (IDyn.Boost) 15 A (5 giây)
- Giảm tải > 60 °C … 70 °C (2.5%/K)
- Điện trở phản hồi 60 V DC
- Bảo vệ quá áp đầu ra (OVP) 60 V DC
Tham khảo thêm: tại đây
Liên hệ để được tư vấn - hỗ trợ và báo giá tốt nhất:
Email: sales01@tienhungtech.com
Zalo: 0933 327 183 (Ms. Duyên)
----------------------------------------------------------------------------------------
Mọi chi tiết về sản phẩm thiết bị điện - tự động hoá vui lòng liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG - ĐẠI LÝ ỦY QUYỀN WEIDMULLER TẠI VIỆT NAM
TIEN HUNG AUTOMATIC CORPORATION COMPANY
Địa chỉ: 1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Hotline: 0933 327 183 - 0908 878 633 - 0933 441 466 - 0933 744 776
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
sales01@tienhungtech.com
https://www.tienhungtech.com.vn
Nichifu- Dây Shunt kiểu SA, SB, SC, SD, SE
[Mã: G-22999-107] [xem: 2715]
[Nhãn hiệu: Nichifu - Xuất xứ: Japan]
[Nơi bán: Hà Nội]
2014-10-22 09:29:25] Mua hàngCÔNG TY TNHH KỸ THUẬT KTECH VIỆT NAM
Hotline Ktech: 0386.859.629
thanhluong06003@gmail.com
Phòng 201 Nhà A-Khu đô thị mới Xuân Đỉnh -Phố Đỗ Nhuận-Quận Bắc Từ... -
BỘ ĐIỀU KHIỂN AN TOÀN CHO BỘ KHUẾCH ĐẠI SERVO PILZ PMCprotego S2-2-C –...
[Mã: G-59732-174] [xem: 763]
[Nhãn hiệu: Pilz - Xuất xứ: Germany]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2023-08-10 15:50:43] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
sales01@tienhungtech.com
BỘ NGUỒN TRIO - 2903145 -TRIO-PS-2G/1AC/24DC/10/B+D
[Mã: G-59732-111] [xem: 1586]
[Nhãn hiệu: Phoenix Contact - Xuất xứ: China]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2026-05-14 13:30:05] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
Shock Absorber (Giảm chấn Taiyo) F2M10 Series
[Nhãn hiệu: - Xuất xứ: ]
[Nơi bán: Hà Nội]
2015-02-26 08:38:23] Mua hàngCÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN ÂN VIỆT NAM
kinhdoanh1.thienan@gmail.com
Số 2, ngách 83, ngõ 61 Phố Trạm, tổ 14, P. Long Biên, Q. Long Biên, Hà Nội -
MÁY LẠNH RITTAL BLUE-E SK 3304.544 – 3304544
[Nhãn hiệu: Rittal - Xuất xứ: China]
Cuộn dây điện tự rút 20m Sankyo Reels - Triens Nhật Bản SLR-20N
[Nhãn hiệu: Sankyo Reels - Triens - Xuất xứ: Nhật Bản]
2023-07-05 15:58:11] 5,700,000 Mua hàngCÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ & THƯƠNG MẠI HÀ SƠN
0906 663 719 ( MR. LUÂN) -039 279 3301 (MS. DIỆU)
nguyenluan319@gmail.com
Số 69/9, Nguyễn Gia Trí, Q. Bình Thạnh, TPHCM -
Nichifu- Đầu bọc nhựa OP-1
2023-05-23 16:11:18] Mua hàngCÔNG TY TNHH KỸ THUẬT KTECH VIỆT NAM
Hotline Ktech: 0386.859.629
thanhluong06003@gmail.com
RELAY AN TOÀN PILZ - PNOZ mm0.1p – 772001
Nichifu- Kìm bấm cos NH 9
[Nhãn hiệu: Nichifu - Xuất xứ: Nhật Bản]
Bộ nguồn công nghiệp Weidmuller PRO QL 72W 24V 3A (3076350000)
[Mã: G-59732-525] [xem: 147]
[Nhãn hiệu: weidmuller - Xuất xứ: DE]
Bộ nguồn công nghiệp Weidmuller PRO QL 120W 24V 5A (3076360000)