BỘ NGUỒN TRIO - 2904372 – UNO-PS/1AC/24DC/240W
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
Mã sản phẩm (order code): 2904372
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC
- Dải điện áp đầu vào 85 V AC … 264 V AC (< 95 V AC Mức giảm định mức 1 %/V)
- Mức giảm định mức < 95 V AC (1 %/V)
- Dải điện áp đầu vào AC 85 V AC ... 264 V AC
- Điện áp Loại điện áp nguồn
- Dòng điện khởi động AC < 80 A (điển hình)
- Tích phân dòng khởi động (I2t) < 2 A2s (điển hình)
- Dải tần số AC 50 Hz ... 60 Hz
- Số dải tần số (fN) 50 Hz ... 60 Hz ±10 %
- Công suất thời gian đệm > 10 ms (120 V AC) > 10 ms (230 V AC)
- Dòng tiêu thụ Loại 2,69 A (100 V AC) đánh máy. 1,08 A (240 V AC)