Cảm biến tiệm cận Omron E2B-M18KN16-WZ-C1
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Dưới đây là một số thông tin chi tiết về cảm biến Omron E2B-M18KN16-WZ-C1:
- Khoảng cách phát hiện: 16mm
- Điện áp hoạt động: 12-24V DC
- Dòng điện tiêu thụ: 12mA
- Tần số đáp ứng: 1kHz