Xy lanh thủy lực Taiyo 100H-2R 2TA32BB185-ACAJ2-Y
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIÊN ÂN VIỆT NAM
Số 2, ngách 83, ngõ 61 Phố Trạm, tổ 14, P. Long Biên, Q. Long Biên, Hà Nội
kinhdoanh1.thienan@gmail.com http://taiyovietnam.com
Xy lanh thủy lực Taiyo Parker Nhật Bản
Xy lanh thủy lực 100H-2R 2TA32BB185-ACAJ2-Y là xy lanh có từ, kèm 2 cảm biến
Áp suất làm việc: 10MPa
Đường kính (bore): 32mm
Hành trình (stroke): 185mm