CHỐNG SÉT LAN TRUYỀN PHOENIX CONTACT – VAL-SPP-T2-275-1+1-UT-R – 1466212
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
Thiết Bị Chống Sét Lan Truyền Phoenix Contact – VAL-SPP-T2-275-1+1-UT-R – Mã số: 1466212
Thông số kỹ thuật chính:
Điện áp danh định (Un): 230 V AC
Điện áp hoạt động tối đa liên tục (Uc): 275 V AC
Cấp bảo vệ: Type 2 (Class II)
Dòng xung sét danh định (In): 20 kA (8/20 µs)
Dòng xung sét cực đại (Imax): 40 kA (8/20 µs)
Dạng kết nối: 1 pha + PE (1+1)
Loại kết nối: Cầu đấu vít (screw terminal)
Hiển thị trạng thái hoạt động: Có (màu sắc hiển thị tình trạng hoạt động của module)
Có thể thay thế module (pluggable): Có
Chuẩn lắp đặt: Gắn trên thanh DIN 35 mm