Thiết bị công nghiệp
- Bao bì - Đóng gói
- Bảo hộ lao động
- Bơm công nghiệp
- Bùlon ốc vít
- Cân các loại
- Cao su, Nhựa các loại
- Chuyển giao công nghệ
- Cửa - kính các loại
- Dầu khí - Thiết bị
- Dây chuyền sản xuất
- Dệt may - Thiết bị
- Dầu mỡ công nghiệp
- Dịch vụ - Thi công
- Điện công nghiệp
- Điện gia dụng
- Điện Lạnh
- Đóng tàu Thiết bị
- Đúc chính xác Thiết bị
- Dụng cụ cầm tay
- Dụng cụ cắt gọt
- Dụng cụ điện
- Dụng cụ đo
- Gỗ - Trang thiết bị
- Hàn cắt - Thiết bị
- Hóa chất-Trang thiết bị
- Kệ công nghiệp
- Khí nén - Thiết bị
- Khuôn mẫu - Phụ tùng
- Lọc công nghiệp
- Máy công cụ - Phụ tùng
- Mỏ - Trang thiết bị
- Mô tơ - Hộp số
- Môi trường - Thiết bị
- Nâng hạ - Trang thiết bị
- Nội - Ngoại thất - văn phòng
- Nồi hơi - Trang thiết bị
- Nông nghiệp - Thiết bị
- Nước-Vật tư thiết bị
- Phốt cơ khí
- Sắt, thép, inox các loại
- Thí nghiệm-Trang thiết bị
- Thiết bị chiếu sáng
- Thiết bị chống sét
- Thiết bị an ninh
- Thiết bị công nghiệp
- Thiết bị công trình
- Thiết bị điện
- Thiết bị giáo dục
- Thiết bị khác
- Thiết bị làm sạch
- Thiết bị sơn - Sơn
- Thiết bị nhà bếp
- Thiết bị nhiệt
- Thiêt bị PCCC
- Thiết bị truyền động
- Thiết bị văn phòng
- Thiết bị viễn thông
- Thủy lực-Thiết bị
- Thủy sản - Trang thiết bị
- Tự động hoá
- Van - Co các loại
- Vật liệu mài mòn
- Vật liệu xây dựng
- Vòng bi - Bạc đạn
- Xe hơi - Phụ tùng
- Xe máy - Phụ tùng
- Xe tải - phụ tùng
- Y khoa - Trang thiết bị
Sản phẩm VIP cùng nhóm
DANH MỤC SẢN PHẨM
JWS600-24 , TDK-Lambda Vietnam , Bộ nguồn cấp điện , Nhà cung cấp TDK-Lambda chính hãng tại Việt Nam
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Đặc điểm điện từ
| Đầu vào | Một pha |
| Dải điện áp đầu vào [AC] | 85 đến 265Vac |
| Dải điện áp đầu vào [DC] | 120 đến 330Vdc |
| Hiệu quả | 82% Typ. |
| Điện áp đầu ra định mức [DC] | 24Vdc |
| Dải điện áp đầu ra [DC] | 21,6 đến 28,8Vdc |
| Sản lượng tối đa hiện tại | 27A |
| Công suất đầu ra tối đa | 648W |
Loại & Kích thước gói
| Đóng gói / Gắn kết | Kèm theo / Loại đơn vị |
| Kích thước tiêu chuẩn ngành | |
| Chiều rộng (W) | 160mm Nôm. (6,30in Nom.) |
| Chiều cao (H) | 92mm Nôm. (3.62in Nom.) |
| Chiều sâu (D) | Nôm na 200mm. (7.87in Nom.) |