- JWS600-28 , TDK-Lambda Vietnam , Bộ nguồn , Nhà phân phối TDK-Lambda chính hãng tại Việt Nam
Thiết bị công nghiệp
- Bao bì - Đóng gói
- Bảo hộ lao động
- Bơm công nghiệp
- Bùlon ốc vít
- Cân các loại
- Cao su, Nhựa các loại
- Chuyển giao công nghệ
- Cửa - kính các loại
- Dầu khí - Thiết bị
- Dây chuyền sản xuất
- Dệt may - Thiết bị
- Dầu mỡ công nghiệp
- Dịch vụ - Thi công
- Điện công nghiệp
- Điện gia dụng
- Điện Lạnh
- Đóng tàu Thiết bị
- Đúc chính xác Thiết bị
- Dụng cụ cầm tay
- Dụng cụ cắt gọt
- Dụng cụ điện
- Dụng cụ đo
- Gỗ - Trang thiết bị
- Hàn cắt - Thiết bị
- Hóa chất-Trang thiết bị
- Kệ công nghiệp
- Khí nén - Thiết bị
- Khuôn mẫu - Phụ tùng
- Lọc công nghiệp
- Máy công cụ - Phụ tùng
- Mỏ - Trang thiết bị
- Mô tơ - Hộp số
- Môi trường - Thiết bị
- Nâng hạ - Trang thiết bị
- Nội - Ngoại thất - văn phòng
- Nồi hơi - Trang thiết bị
- Nông nghiệp - Thiết bị
- Nước-Vật tư thiết bị
- Phốt cơ khí
- Sắt, thép, inox các loại
- Thí nghiệm-Trang thiết bị
- Thiết bị chiếu sáng
- Thiết bị chống sét
- Thiết bị an ninh
- Thiết bị công nghiệp
- Thiết bị công trình
- Thiết bị điện
- Thiết bị giáo dục
- Thiết bị khác
- Thiết bị làm sạch
- Thiết bị sơn - Sơn
- Thiết bị nhà bếp
- Thiết bị nhiệt
- Thiêt bị PCCC
- Thiết bị truyền động
- Thiết bị văn phòng
- Thiết bị viễn thông
- Thủy lực-Thiết bị
- Thủy sản - Trang thiết bị
- Tự động hoá
- Van - Co các loại
- Vật liệu mài mòn
- Vật liệu xây dựng
- Vòng bi - Bạc đạn
- Xe hơi - Phụ tùng
- Xe máy - Phụ tùng
- Xe tải - phụ tùng
- Y khoa - Trang thiết bị
Sản phẩm VIP cùng nhóm
DANH MỤC SẢN PHẨM
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Thuộc tính sản phẩm | Giá trị thuộc tính |
|---|---|
| Mfr no | JWS600-28 |
| Cấu hình | Khung mở |
| Điện áp đầu vào | 100 VAC; 110 VAC; 115 VAC; 120 VAC; 127 VAC; 190 VAC; 200 VAC; 220 VAC; 230 VAC; 240 VAC |
| dải điện áp đầu vào | 85-265 VAC |
| Quy định dòng | 112 mV |
| Quy định tải | 168 mV |
| Kiểu lắp | Bảng điều khiển Mount |
| Số lượng đầu ra | 1 đầu ra |
| Tần suất hoạt động | 63 Hz |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến 65 ° C |
| Hoạt động | PFC |
| Sản lượng hiện tại | 23 A |
| Công suất ra | 644 W. |
| Điện áp đầu ra | 28 VDC |