Máy bơm nước công nghiệp Pentax CM65-160C
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Thông tin |
Mô tả |
Máy bơm công nghiệp Pentax CM65-160C |
` |
Xuất xứ |
Italy |
Công suất |
9,2Kw/12,5Hp |
Điện áp sử dụng |
380V |
Lưu lượng |
42-144m3/h |
Chiều cao bơm |
31,2-16 m |
Kích thước họng hút -xả |
80- 65 mm |
Vật liệu chế tạo bơm |
Nhôm |
Cường độ dòng điện: |
19,5A |
Nhiệt độ chất lỏng bơm |
-10-90 °C |
Bảo hành |
12 tháng |
Hình ảnh máy bơm công nghiệp Pentax CM65-160C
.jpg)
Mục đích sử dụng:
Máy bơm nước công nghiệp Pentax CM được ứng dụng rộng rãi trong các lĩnh vực:
-Bơm cung cấp nước trong ngành Công nghiệp và Nông nghiệp
-Bơm hệ thống xử lý nước sạch cho các khu công nghiệp và chung cư
-Bơm hệ thống tưới tiêu thủy lợi
-Máy bơm chữa cháy.
-Bơm nước sinh hoạt cho nhà cao tầng.
* Thông số kỹ thuật cơ bản:
- Vật liệu: Gang
- Cánh bơm: Gang
- Phớt bơm : Vành làm kín cơ khí
- Dải lưu lượng: (4.5-240) m3/h
- Cột áp: (11.2- 90.4 )mH20
- Trục bằng thép AISI 304
- Áp suất hoạt động : 10 bar
- Motor: (1.5-37)Kw, 3Pha 380V