Máy bơm công nghiệp Pentax CM80-200A
LIÊN HỆ MUA HÀNG
Thông tin |
Mô tả |
` |
Xuất xứ |
Italy |
Công suất |
37Kw/50Hp |
Điện áp sử dụng |
380V |
Lưu lượng |
96-240 m3/h |
Chiều cao bơm |
59,6-46,1 m |
Kích thước họng hút -xả |
100- 80 mm |
Vật liệu chế tạo bơm |
Nhôm |
Cường độ dòng điện: |
74,5A |
Nhiệt độ chất lỏng bơm |
-10-90 °C |