» Khí nén - Thiết bịMáy phun cát GSS-900-6G
LIÊN HỆ MUA HÀNG
http://yhocquoctehanoi.com/
Hình ảnh Máy phun cát GSS-900-6G của Growell
Thông số kỹ thuật Máy phun cát GSS-900-6G
| THÔNG SỐ MÁY PHUN CÁT TỰ ĐỘNG GSS-900-6G | |
| Súng phun cát tự hút | Áp lực làm việc: 4-6 bar |
| Số lượng: 6 bộ | |
| Buồng phun cát tự động | 900 mm.W x 1000 mm.L x 1785 mm.H |
| Motor xoay súng | 1/2HP 4Pole 380/425V 1/20 |
| Motor băng tải con lăn | 0.75HP 4Pole 380/415V 1/60 |
| Quạt hút bụi, thu hồi thép | 7.5HP 2Pole 380/415V |