S1-024000 , Cuộn coil , Coil Parker , Parker Vietnam , Cuộn dây ,
LIÊN HỆ MUA HÀNG
LIÊN HỆ: 0937 187 325
ZALO: 0928 197 780
==================================================
Thông tin :
Cuộn dây van điện từ S1-024000 cho Parker 24VDC 1.29A 6mm
Thông tin mục
- Van điện từ
- Model: S1-024000
- Điện áp: 24VDC
- Nguồn: 1.29A
Đặc điểm kỹ thuật
| Vôn | 24 VDC |
|---|---|
| Loại hiện tại | Vcc liên tục |
| Đường kính Ø | 22 mm |
| Chiều dài L | 50 mm |