BỘ NGUỒN QUINT - 2866682 - QUINT-PS/1AC/48DC/10
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
Mã sản phẩm (order code): 2866682
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC
- Dải điện áp đầu vào 85 V AC … 264 V AC 90 V DC … 350 V DC (UL 508: ≤ 250 V DC)
- Dải điện áp đầu vào AC 85 V AC … 264 V AC
- Dải điện áp đầu vào DC 90 V DC … 350 V DC (UL 508: ≤ 250 V DC)
- Cường độ dòng điện, tối đa. điện xoay chiều 300 V
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC/DC
- Dòng khởi động < 20 A (điển hình)
- Dòng khởi động tích hợp (I2t) < 3,2 A2s
- Dải tần số xoay chiều 45 Hz … 65 Hz
- Dải tần số DC 0 Hz
- Thời gian đệm nguồn > 20 ms (120 V AC) > 20 ms (230 V AC)
- Dòng điện tiêu thụ 5,1 A (120 V AC) 2,3 A (230 V AC) 4,8 A (110 V DC) 2,4 A (220 V DC)