BỘ NGUỒN TRIO - 2902646 - TRIO-PS/1AC/5DC/10
Mã sản phẩm (order code): 2902646
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC
- Dải điện áp đầu vào 85 V AC … 264 V AC (Giảm hiệu suất < 90 V AC: 2,5%/K)
- Điện áp rơi < 90 V AC (2,5%/V)
- Dải điện áp đầu vào AC 85 V AC … 264 V AC (Giảm hiệu suất < 90 V AC: 2,5%/K)
- Cường độ dòng điện, tối đa. 300 V AC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC
- Dòng khởi động < 30 A Dòng khởi động tích hợp (I2t) < 1,9 A2s
- Dải tần số xoay chiều 45 Hz … 65 Hz
- Hiệu suất > 80% (230 V AC)
- Đặc tính đầu ra U/I
- Điện áp đầu ra định mức 5 V DC ±1 %
- Dải cài đặt của điện áp đầu ra (USet) 4,5 V DC … 6 V DC (> 12 V DC, giới hạn công suất không đổi)
- Dòng ra định mức (IN) 10 A (-25 °C … 55 °C)
- Giảm 55 °C … 70 °C (2,5%/K)
Tham khảo thêm: tại đây
Liên hệ để được tư vấn - hỗ trợ và báo giá tốt nhất:
Email: sales01@tienhungtech.com
Zalo: 0933 327 183 (Ms. Duyên)
----------------------------------------------------------------------------------------
Mọi chi tiết về sản phẩm thiết bị điện - tự động hoá vui lòng liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG - ĐẠI LÝ ỦY QUYỀN WEIDMULLER TẠI VIỆT NAM
TIEN HUNG AUTOMATIC CORPORATION COMPANY
Địa chỉ: 1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Hotline: 0933 327 183 - 0908 878 633 - 0933 441 466 - 0933 744 776
Sản phẩm doanh nghiệp: CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
sales01@tienhungtech.com
https://www.tienhungtech.com.vn
MÁY LẠNH RITTAL BLUE-E SK 3359500 – 3359500
[Mã: G-59732-162] [xem: 1098]
[Nhãn hiệu: Rittal - Xuất xứ: Germany]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2023-08-03 15:30:46] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
sales01@tienhungtech.com
MÁY LẠNH RITTAL BLUE-E SK 3359540 – 3359540
[Mã: G-59732-163] [xem: 1106]
[Nơi bán: Hồ Chí Minh]
2023-08-03 15:35:58] Mua hàngCÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
Hộp nối ren 3 ngã dùng cho ống thép ren IMC
[Nhãn hiệu: Nam Quốc Thịnh - Xuất xứ: Việt Nam]
2019-08-09 14:53:45] 10,000 Mua hàngCông Ty TNHH Thiết Bị Điện Nam Quốc Thịnh
namquocthinh@gmail.com
450 Đặng Thúc Vịnh, Ấp 1, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, TPHCM -
Bộ nguồn DC 1 pha WAGO 787-1122 (Input 100-240VAC / Output 24VDC, 4A)