CẢM BIẾN BAW M08EI-UAD15B-BP03 - BAW000T - BALLUFF
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
* Mã sản phẩm (order code): BAW000T
* Thông số kỹ thuật:
- Kích thước: Ø 8 x 51.5 mm
- Kiểu mẫu: M8x1
- Lắp đặt để gắn phẳng
- Phạm vi: 0.5…1.5 mm
- Đầu ra analog Analog, điện áp 0…10 V
- Analog, nhiệt độ
- Đặc tính đầu ra rơi vào cách tiếp cận
- Tần số giới hạn –3 dB1000 Hz
- Độ chính xác lặp lại trên BWN±8 µm
- Độ phi tuyến tối đa ± 30 µm
- Vật liệu vỏ: Thép không gỉ
- Bề mặt cảm biến vật liệu PBT
- Kết nối Cáp, 3,00 m, PUR
- Điện áp hoạt động: Ub15…30 VDC
- Nhiệt độ môi trường: -10…70 °C