Máy biến áp , HAT-3D10KH.10KVA.400V-24V.50HZ , Hea Sung Vietnam ,
LIÊN HỆ MUA HÀNG
LIÊN HỆ: 0937.187.325
ZALO : 0928.197.780
==================================================
Máy Biến Áp HAT-3D10KH.10KVA. 400V/24V, 50HZ Hye Sung Engineering / Xuất xứ Korea
Số bản vẽ sản xuất: HAT-3D-3KH
Mô hình: 400V/90V/3Ø/3KVA/50Hz
Giai đoạn: 3 giai đoạn
Công suất: 10kVA
Điện áp đầu vào: 400V
Điện áp đầu ra: 24V
Tần số: 50Hz