Máy biến áp , HAT-3D3KH.3KVA.400V/90V.50HZ , Hea Sung Vietnam ,
Máy biến áp , HAT-3D3KH.3KVA.400V/90V.50HZ , Hea Sung Vietnam , 400V/24V/3Ø/10KVA/50Hz , Hye Sung Vietnam ,
Máy Biến Áp , 400V/24V/3Ø/10KVA/50Hz , Hye Sung Engineering Vietnam , Korea Origin
Số bản vẽ sản xuất Máy biến áp: HAT-3D-3KH
CAP: 400V/24V/3Ø/10KVA/50Hz
Giai đoạn: Ba giai đoạn
Công suất: 3KVA
Điện áp đầu vào: 400V-Y
Điện áp đầu ra: 90V-Delta
Tần số: 50 / 60Hz