HAT-3D1KH.1KVA.915V/7V.50HZ , Hea Sung Vietnam , Máy biến áp ,
HAT-3D1KH.1KVA.915V/7V.50HZ , Hea Sung Vietnam , Máy biến áp , 915V/7V/3Ø/1KVA/50Hz , Hye Sung Engineering Vietnam ,
Máy Biến Áp , HAT-3D1KH.1KVA. 915V/7V.50HZ , Hye Sung Engineering / Korea ,
CAP: 915V/7V/3Ø/1KVA/50Hz
Loại: Điện áp 3 pha
Công suất: 1kVA
Điện áp đầu vào: 915V-Delta
Điện áp đầu ra: 7V-Y
Tần số: 50 / 60Hz