MÁY KHOAN VẶN VÍT DÙNG PIN - 06019H50K0 - GSR 18V-50 - BOSCH
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
* Mã sản phẩm (order code): 06019H50K0
* Thông số kỹ thuật:
- Điện áp pin : 18 V
- Mô-men xoắn tối đa (Mềm / Cứng) : 28 / 50 Nm
- Tốc độ không tải (Số thứ 1 / Số thứ 2) : 0-460 / 0-1,800 v/p
- Khả năng của đầu cặp (Tối thiểu / Tối Đa) : 1,5 / 13 mm
- Khả năng vặn ốc / vít tối đa : 10 mm
- Khả năng khoan tối đa (Gỗ / Thép) : 35 / 13 mm