Thiết bị công nghiệp
- Bao bì - Đóng gói
- Bảo hộ lao động
- Bơm công nghiệp
- Bùlon ốc vít
- Cân các loại
- Cao su, Nhựa các loại
- Chuyển giao công nghệ
- Cửa - kính các loại
- Dầu khí - Thiết bị
- Dây chuyền sản xuất
- Dệt may - Thiết bị
- Dầu mỡ công nghiệp
- Dịch vụ - Thi công
- Điện công nghiệp
- Điện gia dụng
- Điện Lạnh
- Đóng tàu Thiết bị
- Đúc chính xác Thiết bị
- Dụng cụ cầm tay
- Dụng cụ cắt gọt
- Dụng cụ điện
- Dụng cụ đo
- Gỗ - Trang thiết bị
- Hàn cắt - Thiết bị
- Hóa chất-Trang thiết bị
- Kệ công nghiệp
- Khí nén - Thiết bị
- Khuôn mẫu - Phụ tùng
- Lọc công nghiệp
- Máy công cụ - Phụ tùng
- Mỏ - Trang thiết bị
- Mô tơ - Hộp số
- Môi trường - Thiết bị
- Nâng hạ - Trang thiết bị
- Nội - Ngoại thất - văn phòng
- Nồi hơi - Trang thiết bị
- Nông nghiệp - Thiết bị
- Nước-Vật tư thiết bị
- Phốt cơ khí
- Sắt, thép, inox các loại
- Thí nghiệm-Trang thiết bị
- Thiết bị chiếu sáng
- Thiết bị chống sét
- Thiết bị an ninh
- Thiết bị công nghiệp
- Thiết bị công trình
- Thiết bị điện
- Thiết bị giáo dục
- Thiết bị khác
- Thiết bị làm sạch
- Thiết bị sơn - Sơn
- Thiết bị nhà bếp
- Thiết bị nhiệt
- Thiêt bị PCCC
- Thiết bị truyền động
- Thiết bị văn phòng
- Thiết bị viễn thông
- Thủy lực-Thiết bị
- Thủy sản - Trang thiết bị
- Tự động hoá
- Van - Co các loại
- Vật liệu mài mòn
- Vật liệu xây dựng
- Vòng bi - Bạc đạn
- Xe hơi - Phụ tùng
- Xe máy - Phụ tùng
- Xe tải - phụ tùng
- Y khoa - Trang thiết bị
Sản phẩm VIP cùng nhóm
DANH MỤC SẢN PHẨM
LIÊN HỆ MUA HÀNG
- Kích thước (W x H x L) : 29 mm x 291 mm x 35,4 mm
- Vật liệu : Kim loại
- Vỏ: Nhôm
- Vật liệu che ống kính: Nhựa / PMMA
- Chất liệu của mũ cuối: Kẽm diecast
- Khối lượng tịnh: 370 g
- Màu vỏ: Vàng, RAL 1021
- Kiểu lắp : Gắn rãnh, Giá đỡ, Gắn trên Cột thiết bị, Gắn xoay
- Tiết diện dây dẫn cho phép: 0,25 mm²
- Chiều dài của cáp kết nối, tối đa : 100 m
- Khả năng chịu tải của cáp cho phép, tối đa : 200 Ω
- Thể loại: OSSD đầu ra chuyển mạch liên quan đến an toàn
- Chuyển mạch điện áp cao, tối thiểu. 18 V
- Chuyển đổi điện áp thấp, tối đa. 2,5 V
- Chuyển mạch điện áp, loại. 22,5 V
- Loại điện áp DC
- Tải trọng hiện tại, tối đa 380 mA
- Tải cảm ứng 2.000 µH
- Dung tải 0.3 µF
- Dòng dư, tối đa. 0,2 mA
- Dòng điện dư, loại. 0,002 mA
- Giảm điện áp 1,5 V