RƠ LE AN TOÀN PHOENIX PSR-SCP-230AC/ESAM2/3X1/1X2/B – 2901430
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
*Mã sản phẩm (order code): 2901430
* Thông số kỹ thuật:
- Rơ le an toàn dừng khẩn cấp và cửa an toàn lên tới SIL 1, SIL CL 1, Cat. 1, PL c, tùy thuộc vào ứng dụng lên đến SIL 3, SIL CL 3, Cat. 4, PL e, hoạt động một kênh, 3 đường dẫn dòng điện cho phép, điện áp đầu và danh định 230 V AC/DC, khối đầu nối kiểu vít cắm.
- Công suất tản nhiệt tối đa trong điều kiện định mức: 2.88 W
- Chế độ hoạt động định mức: Hệ số hoạt động 100%
- Khoảng cách không khí và khoảng cách tránh bòa giữa các mạch điện
- Điện áp cách điện định mức: 250 V AC
- Điện áp xung đột định mức/cách điện: 4 kV / cách điện cơ bản (cách ly an toàn, cách ly gia cố, và 6 kV giữa các đường dẫn dòng A1-A2/logic/enabling và tín hiệu).