Thiết bị công nghiệp
- Bao bì - Đóng gói
- Bảo hộ lao động
- Bơm công nghiệp
- Bùlon ốc vít
- Cân các loại
- Cao su, Nhựa các loại
- Chuyển giao công nghệ
- Cửa - kính các loại
- Dầu khí - Thiết bị
- Dây chuyền sản xuất
- Dệt may - Thiết bị
- Dầu mỡ công nghiệp
- Dịch vụ - Thi công
- Điện công nghiệp
- Điện gia dụng
- Điện Lạnh
- Đóng tàu Thiết bị
- Đúc chính xác Thiết bị
- Dụng cụ cầm tay
- Dụng cụ cắt gọt
- Dụng cụ điện
- Dụng cụ đo
- Gỗ - Trang thiết bị
- Hàn cắt - Thiết bị
- Hóa chất-Trang thiết bị
- Kệ công nghiệp
- Khí nén - Thiết bị
- Khuôn mẫu - Phụ tùng
- Lọc công nghiệp
- Máy công cụ - Phụ tùng
- Mỏ - Trang thiết bị
- Mô tơ - Hộp số
- Môi trường - Thiết bị
- Nâng hạ - Trang thiết bị
- Nội - Ngoại thất - văn phòng
- Nồi hơi - Trang thiết bị
- Nông nghiệp - Thiết bị
- Nước-Vật tư thiết bị
- Phốt cơ khí
- Sắt, thép, inox các loại
- Thí nghiệm-Trang thiết bị
- Thiết bị chiếu sáng
- Thiết bị chống sét
- Thiết bị an ninh
- Thiết bị công nghiệp
- Thiết bị công trình
- Thiết bị điện
- Thiết bị giáo dục
- Thiết bị khác
- Thiết bị làm sạch
- Thiết bị sơn - Sơn
- Thiết bị nhà bếp
- Thiết bị nhiệt
- Thiêt bị PCCC
- Thiết bị truyền động
- Thiết bị văn phòng
- Thiết bị viễn thông
- Thủy lực-Thiết bị
- Thủy sản - Trang thiết bị
- Tự động hoá
- Van - Co các loại
- Vật liệu mài mòn
- Vật liệu xây dựng
- Vòng bi - Bạc đạn
- Xe hơi - Phụ tùng
- Xe máy - Phụ tùng
- Xe tải - phụ tùng
- Y khoa - Trang thiết bị
Sản phẩm VIP cùng nhóm
DANH MỤC SẢN PHẨM
LIÊN HỆ MUA HÀNG
VIB 1185AQS-0xx là một bộ chuyển đổi vận tốc rung động. Việc tích hợp và tổng hợp độ rung đo được mang lại đầu ra từ 4 đến 20 mA, có thể được giao tiếp trực tiếp với PLC của bạn. Điều này làm cho đầu dò rất phổ biến để theo dõi sự mất cân bằng máy thở và lệch trục mặc dù ngoài các ngành công nghiệp. Chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng bộ chuyển đổi vừa vặn nhanh chóng như một phương pháp lý tưởng để lắp máy. Một số loại bộ điều hợp khác nhau có sẵn để phù hợp với hầu hết mọi ứng dụng có thể.
- Phạm vi đo (-0XX): 4-20 mA ở 0-10mm / s, 0-20mm / s, 0-50mm / s
- Sai số đo: <5% Độ ổn định trôi: ± 1% / 10 năm
- Tải trọng tối đa tác động: 500g (4900 m / s²)
- Dải tần số: 2 Hz – 1 kHz ± 10% (3dB ở 0,8 Hz)
- Phạm vi cộng hưởng:> 18 kHz
- Phạm vi đo: tối đa. ± 50g (490 m / s²)
- Cách điện: Trường hợp tách rời điện dung
- Đầu ra – trở kháng: <0,3 mg Độ nhạy chéo: <5%
- Yêu cầu nguồn: 18 – 30 Volt DC ở 4 mA đến 20 mA
- Lớp bảo vệ: IP67
- Kích thước spanner / Mô-men xoắn: SW 29 mm / 8 Nm
- Kích thước Dia. x Chiều dài: ∅ 33 mm x 51 mm
- Trọng lượng: 130 gram
- Vật liệu nhà ở: Thép không gỉ
- Phạm vi nhiệt độ làm việc: -40 ° C đến +120 ° C
- Cảm nhận nhiệt độ: 0,08% / K