BỘ NGUỒN UNO - 2902993 - UNO-PS/1AC/24DC/100W
LIÊN HỆ MUA HÀNG
CÔNG TY CỔ PHẦN TỰ ĐỘNG TIẾN HƯNG
0931232321 (Ms. Trúc)
1/80 Cầu Xéo, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
sales01@tienhungtech.com https://www.tienhungtech.com.vn
Mã sản phẩm (order code): 2902993
- Dải điện áp đầu vào định mức 100 V AC … 240 V AC
- Dải điện áp đầu vào 85 V AC … 264 V AC
- Dải điện áp đầu vào AC 85 V AC … 264 V AC
- Loại điện áp của điện áp nguồn AC
- Dòng khởi động < 40 A (điển hình)
- Tích phân dòng khởi động (I2t) < 1,5 A2s (điển hình)
- Dải tần số (fN) 50 Hz ... 60 Hz ±10 %
- Lưới thời gian đệm nguồn cấp > 20 ms (120 V AC) > 100 ms (230 V AC)
- Dòng tiêu thụ Loại 2.1 A (100 V AC) đánh máy. 0,95 A (240 V AC)